ดูบอลสด

กลับไป   ดูบอลสด > FORUM > ARTICLE

ตอบ
อ่าน: 1281 - ตอบ: 0  
เก่า 13-03-2018, 08:43 AM   #1
ดูบอลสด
Administrator

รูปส่วนตัว ดูบอลสด

สมัคร: Jun 2014
โพส: 5,181
มาตรฐาน แฟนบอลแนะนำ!! เอาครูปรีชา หวย 30 ล้าน เป็นโค้ชเมืองทอง คนใหม่

แฟนบอลแนะนำ!! เอาครูปรีชา หวย 30 ล้าน เป็นโค้ชเมืองทอง คนใหม่

ก้าว ชายฉกรรจ์
แนะนำให้แต่งตั้งปรีชาครับ เพราะเรื่องเทคติกแกค่อนข้างแน่น มีน้องฟ้าเปนมือขวาโคตรปึ้กเลยครับ

Thanakid Changchan
แต่ลูกทีมแกดูไม่ค่อยมีทีมเวิร์คยืนตำแหน่งไม่ค่อยดีน้ะครับ

Pisut Bumrungsuk
ตัวนี้แท๊คติกดี แต่แก้เกมไม่ค่อยเก่ง แนะนำตั้ง ดร.เทอดศักดิ์ มาช่วยในตำแหน่งประธานเทคนิคครับ

Kamoldej Aramrattanachai
ข้างสนามมีคูน้ำนิสงสัยเล่นด้านข้างอย่างเดียว เพราะชอบแถข้างๆคูๆ

Piyasawat Sa-ngiamsak
มีสปอนเซอร์ ตลาดเรดซิตี้ เป็นกองสนับสนุน

จากเพจ Goal Thailand

Tags
คนใหม่, ล้าน, หวย, เป็นโค้ชเมืองทอง, เอาครูปรีชา, แฟนบอลแนะนำ

เครื่องมือจัดการกระทู้
ตัวเลือกการแสดงผล

กระโดดไป

ขับเคลื่อนระบบโดย vBulletin® Version 3.8.6
สงวนลิขสิทธิ©2000-2018, Jelsoft Enterprises Ltd.